Switch - Bộ chuyển mạch
Trang chủ Đăng nhập Đăng ký Liên hệ
 
0     
 
 
Sắp xếp theo
Xem List thumbnail

TP-Link TL-SG1008PE
Chọn so sánh
Rating 0
TP-Link TL-SG1008PE, Switch 8-port 10/100/1000M PoE Switch, có 8 cổng PoE - có tính năng cấp nguồn qua cáp mạng cho các thiết bị PoE khác, vỏ sắt
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

2.950.000 VND


TP-Link TL-SG1048D
Chọn so sánh
Rating 0
TP-Link TL-SG1048D 48 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC, tự động MDI/MDIX và tự động đàm phán
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

6.490.000 VND


CISCO SF300-24 (SRW224G4-K9-EU)
Chọn so sánh
Rating 0
CISCO SF300-24 (SRW224G4-K9-EU) 24-port 10/100 + 4 Port Gigabit Switch with WebView là giải pháp mở rộng mạng hiệu quả cho doanh nghiệp vừa và nhỏ.
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

4.490.000 VND


APTEK Media converter AP100-20 (2 sợi)
Chọn so sánh
Rating 0
APTEK Media converter AP100-20 (2 sợi) Bộ chuyển đổi quang điện 100Mbps, SM, 2 sợi, 20km, TX/RX 1310/1550nm
Giá bán:

350.000 VND


APTEK Media converter AP100-20B (1 sợi)
Chọn so sánh
Rating 0
APTEK Media converter AP100-20B (1 sợi) Bộ chuyển đổi quang điện 100Mbps, SM, 1 sợi, 20km, TX/RX 1310/1550nm, đầu B
Giá bán:

330.000 VND


APTEK Media converter AP100-20A (1 sợi)
Chọn so sánh
Rating 0
APTEK Media converter AP100-20A (1 sợi) Bộ chuyển đổi quang điện 100Mbps, SM, 1 sợi, 20km, TX/RX 1310/1550nm, đầu A
Giá bán:

330.000 VND


TP-Link TL-SG108E
Chọn so sánh
Rating 0
TP-Link TL-SG108E, 8-Port Gigabit Desktop Easy Smart Switch, 8 10/100/1000Mbps RJ45 ports, MTU/Port/Tag-based VLAN, LAG, QoS, IGMP Snooping
Easy Smart Switch Để bàn 8 cổng Gigabit, 8 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, VLAN theo MTU/Cổng/Tag, LAG, QoS, IGMP Snooping"
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

795.000 VND


TP-Link TL-SG1024DE
Chọn so sánh
Rating 0
TP-Link TL-SG1024DE "24-Port Gigabit Easy Smart Switch, 24 10/100/1000Mbps RJ45 ports, Cung cấp chức năng kiểm tra mạng, quản lý ưu tiên đường truyền và chức năng VLAN. tiết kiệm năng lượng đến 40%, Thiết lập mạng đơn giản, chỉ cắm và sử dụng.
Trình tiện ích thông minh giúp quản lý bộ switches dễ dàng."
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

2.490.000 VND


TP-Link TL-SG1016DE
Chọn so sánh
Rating 0
TP-Link TL-SG1016DE "16-Port Gigabit Easy Smart Switch, 16 10/100/1000Mbps RJ45 ports, Cung cấp chức năng kiểm tra mạng, quản lý ưu tiên đường truyền và chức năng VLAN. tiết kiệm năng lượng đến 40%, Thiết lập mạng đơn giản, chỉ cắm và sử dụng.
Trình tiện ích thông minh giúp quản lý bộ switches dễ dàng."
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

1.890.000 VND


TP-Link TL-SL3452
Chọn so sánh
Rating 0
TP-Link TL-SL3452, JetStream 48-Port 10/100Mbps + 4-Port Gigabit L2 Managed Switch Switch 48+4G Gigabit-Uplink Managed Switch, 48 10/100M RJ45 ports, 2 10/100/1000M RJ45 ports, 2 SFP expansion slots supporting MiniGBIC modules, Port Mirror/Trunking, Port/Tag-based VLAN, Spanning Tree, 802.1X, IGMP Snooping, Console, Telnet, Web-based and SNMP management
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

6.990.000 VND


HPE OfficeConnect 1920 24G PoE+ (180W) Switch (JG925A)
Chọn so sánh
Rating 0
HPE OfficeConnect 1920 24G PoE+ (180W) Switch (JG925A), 24-port gigabit advanced smart managed PoE+ switch with a 180W PoE power budget and 4 GbE SFP ports
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

14.990.000 VND


CISCO SG95D-16-AS
Chọn so sánh
Rating 0
CISCO SG95D-16-AS, Layer 2 Unmanaged Desktop Switches 16 RJ-45 Gigabit Ethernet 10/100/1000Base-TX, 16 Gbps
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

3.190.000 VND


CISCO SF95-24-AS
Chọn so sánh
Rating 0
CISCO SF95-24-AS, 24 port 10/100 Unmanaged switch, Full duplex 200Mbps, MDI/MDI-X, Rackmount, Wallmount
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

1.990.000 VND


CISCO SF95D-16-AS
Chọn so sánh
Rating 0
CISCO SF95D-16-AS, Desktop Switch 16 Port 10/100Mbps w/ MDI and MDI crossover (MDI-X) auto negotiated port
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

1.190.000 VND


CISCO SF200-24 (SLM224GT)
Chọn so sánh
Rating 0
CISCO SF200-24 (SLM224GT), Switch 24-port 10/100, 2 Combo mini-GBIC ports, capacity 8.8 Gbps. Layer 2: up to 8 ports/group. Support for up to 256 VLANs simultaneously (out of 4096 VLAN IDs),
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

3.690.000 VND


CISCO SG95-24-AS
Chọn so sánh
Rating 0
CISCO SG95-24-AS, 2 x Expansion Slots - 10/100/1000Base-TX, 1000Base-X - Modular - 24 x Network, 2 x Expansion Slot - Twisted Pair, Optical Fiber - Gigabit Ethernet - Shared SFP Slot - 2 - 2 Layer Supported - Power Supply - Wall Mountable, Rack-mountable,
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

4.390.000 VND


CISCO SF95D-08-AS
Chọn so sánh
Rating 0
CISCO SF95D-08-AS, Desktop Switch 8 Port 10/100Mbps with MDI and MDI crossover (MDI-X); auto negotiated port
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

590.000 VND


CISCO SG95D-08-AS
Chọn so sánh
Rating 0
CISCO SG95D-08-AS, Layer 2 Unmanaged Desktop Switches 8 RJ-45 Gigabit Ethernet 10/100/1000Base-TX, 16 Gbps
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

1.190.000 VND


D-LINK DES-1016D
Chọn so sánh
Rating 0
D-Link DES-1016D, 16-Port Fast Ethernet Unmanaged Desktop Switch, 200 Mbps/port (full duplex), Auto MDI/MDIX
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

750.000 VND


TENDA TEG1024D (RACK 19”)
Chọn so sánh
Rating 0
Tenda TEG1024D (rack 19”), 24-Port 10/100/1000 Gigabit Switch, Auto-negotiation, Auto MDI/MDIX, Up to 2000Mbps/port
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

1.990.000 VND


TENDA SG80
Chọn so sánh
Rating 0
Tenda SG80, 8-port Gigabit Switch 10/100/1000M RJ45 ports, kiểu dáng thời trang. Plug and play
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

550.000 VND


TENDA SG50
Chọn so sánh
Rating 0
Tenda SG50, 5-port Gigabit Switch 10/100/1000M RJ45 ports, kiểu dáng thời trang. Plug and play
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

380.000 VND


TENDA TEH2400M (RACK 19”)
Chọn so sánh
Rating 0
Tenda TEH2400M (rack 19”), 24 Port 10/100Mbps Switch, Auto-negotiation, Auto MDI/MDIX, Up to 200Mbps full duplex/port.
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

1.130.000 VND


TENDA S105
Chọn so sánh
Rating 0
Tenda S105, 5 Port 10/100Mbps Switch, Auto-negotiation và Auto MDI/MDIX
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

130.000 VND

Tới trang: