Trang chủ Đăng nhập Đăng ký Liên hệ
 
0     
 
 
Sắp xếp theo
Xem List thumbnail

Nguồn dùng cho Ubiquiti UniFi® Cloud key
Chọn so sánh
Rating 0
Nguồn dùng cho Ubiquiti UniFi® Cloud key
Nguồn dùng cho Ubiquiti UniFi® Cloud key khi không dùng switch PoE
Giá bán:

750.000 VND


RUIJIE LIC-WS-128
Chọn so sánh
Rating 0
Ruijie LIC-WS-128
Key mở rộng quản lý Access Point Wifi cho bộ điều khiển Wifi
Nâng cấp quản lý 128 Wifi gắn trần hoặc 256 Wifi gắn tường"
Giá bán:

Liên hệ


RUIJIE LIC-WS-32
Chọn so sánh
Rating 0
Ruijie LIC-WS-32
Key mở rộng quản lý Access Point Wifi cho bộ điều khiển Wifi
Nâng cấp quản lý 32 Wifi gắn trần hoặc 64 Wifi gắn tường"
Giá bán:

Liên hệ


RUIJIE LIC-WS-16
Chọn so sánh
Rating 0
Ruijie LIC-WS-16
Key mở rộng quản lý Access Point Wifi cho bộ điều khiển Wifi
Nâng cấp quản lý 16 Wifi gắn trần hoặc 32 Wifi gắn tường"
Giá bán:

Liên hệ


RUIJIE RG-E-130(GE)
Chọn so sánh
Rating 0
Ruijie RG-E-130(GE)
Nguồn PoE dùng cho các Model WIFI:
RG-AP110-L, RG-AP130(L), RG-AP210-L, RG-AP710, RG-AP720-L, RG-AP630(CD)
Công suất: 30W/53V DC
Tương thích: chuẩn IEEE 802.3af
Cổng mạng: 1x PoE 1000M, 802.3af
Thiết kế nhỏ gọn, dể dàng lắp đặt với các thiết bị Wifi"
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

1.188.000 VND


RUIJIE RG-E-120(GE)
Chọn so sánh
Rating 0
Ruijie RG-E-120(GE)
Nguồn PoE dùng cho các Model WIFI:
RG-AP110-L, RG-AP130(L), RG-AP210-L, RG-AP710, RG-AP720-L, RG-AP630(CD)
Công suất: 15.4W/50V DC
Tương thích: chuẩn IEEE 802.3af
Cổng mạng: 1x PoE 1000M, 802.3af
Thiết kế nhỏ gọn, dể dàng lắp đặt với các thiết bị Wifi"
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

580.000 VND


RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310
Chọn so sánh
Rating 0
Ruijie MINI-GBIC-LX-SM850
Module Quang SFP, 1000BASE-LX, SingleMode (1310nm, 10km, LC).
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

1.990.000 VND


RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850
Chọn so sánh
Rating 0
Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850
Module Quang SFP, 1000BASE-SX , MultiMode (850nm, 550m, LC)
Giá bán:

990.000 VND


DINTEK CAT-6 Cable
Chọn so sánh
Rating 0
DINTEK CAT-6 Cable UTP 4-pair, hỗ trợ Gigabit ethernet, Solid Cable (m) Made in Taiwan
Giá bán:

9.900 VND


UNITEK YC-876AGY
Chọn so sánh
Rating 0
UNITEK YC-876AGY UTP CAT 6E 0.57BC OD6.0mm 305m/box
Giá bán:

2.490.000 VND


UNITEK YC-873AGY
Chọn so sánh
Rating 0
UNITEK YC-873AGY UTP CAT 6E 0.55BC OD6.0mm 305m/box
Giá bán:

2.290.000 VND


UNITEK YC-879GY
Chọn so sánh
Rating 0
UNITEK YC-879GY UTP CAT 5E 0.5BC OD5.0mm 305m/box
Giá bán:

1.850.000 VND


UNITEK YC-876GY
Chọn so sánh
Rating 0
UNITEK YC-876GY UTP CAT 5E 0.48BC OD5.0mm 305m/box
Giá bán:

1.750.000 VND


ENSOHO UTP Cat5e EN-U5CA25
Chọn so sánh
Rating 0
ENSOHO UTP Cat5e EN-U5CA25 UTP 4-pair, Vỏ PVC- 04 cặp lõi dây 25AWG/0.45mm CCA- Tiêu chuẩn Mỹ & Âu cao cấp nhất: ANSI/TIA-568C.2 & ISO/IEC 11801, 305m/box
Giá bán:

2.800 VND


ENSOHO UTP Cat5e EN-U5CA24
Chọn so sánh
Rating 0
ENSOHO UTP Cat5e EN-U5CA24 UTP 4-pair, Vỏ PVC- 04 cặp lõi dây 24AWG/0.51mm ± 0.1mm CCA- Tiêu chuẩn Mỹ & Âu cao cấp nhất: ANSI/TIA-568C.2 & ISO/IEC 11801, 305m/box
Giá bán:

3.000 VND


Media Link Cable FTP CAT5E (IU5-3-005-Blue)
Chọn so sánh
Rating 0
Media Link Cable FTP CAT5E (IU5-3-005-Blue), UTP CAT-5E, 4x2, 0.5mm A Class Cu, 0.9 PE, O.D. 5.0mm, màu blue, PVC, 305m/box
Giá bán:

6.300 VND


Media Link Cable RG6+2C CCA (RG6+2C CCA-Black) (mét)
Chọn so sánh
Rating 0
Media Link Cable RG6+2C CCA (RG6+2C CCA-Black) Dây cáp đồng trục RG6+2C, 0.55mm Copper+PE+80*0.12mm CCA Braiding 2C:2*0.5mmsq (16*0.18mm CCA), màu đen, 305m/box
Giá bán:

7.000 VND


Media Link Cable RG6+2C (RG6+2C BC-Black) (mét)
Chọn so sánh
Rating 0
Media Link Cable RG6+2C (RG6+2C BC-Black), Dây cáp đồng trục RG6+2C, 0.55mm Copper+PE+48*0.12mm, màu đen, 305m/box
Giá bán:

8.000 VND


Media Link Cable RG6 0.81 CCA  (RG6 CCA-Black) (mét)
Chọn so sánh
Rating 0
Media Link Cable RG6 0.81 CCA (RG6 CCA-Black) Dây cáp đồng trục RG6, 0.81mm CCA+4.8FPE+Copper color Al-Foil+96*0.12mm CCA=O.D.: 6.8mm, màu đen, 305m/box
Giá bán:

6.000 VND


Media Link Cable RG6 (RG6 BC-Black) (mét)
Chọn so sánh
Rating 0
Media Link Cable RG6 (RG6 BC-Black), Dây cáp đồng trục RG6, 0.55mm Copper+PE+48*0.12mm, AL-MG Braiding, màu đen, 305m/box
Giá bán:

5.500 VND


Media Link Cable RG59 (RG59 BC-Black) (mét)
Chọn so sánh
Rating 0
Media Link Cable RG59 (RG59 BC-Black) Dây cáp đồng trục RG59, 0.55mm Copper+PE+48*0.12mm, màu đen, 305m/box
Giá bán:

5.500 VND


Media Link Cable FTP CAT6 (IF6-3-003-White) (mét)
Chọn so sánh
Rating 0
Media Link Cable FTP CAT6 (IF6-3-003-White), UTP CAT6r, 4x2, 0.57mm A Class Cu, màu trắng, PVC, 305m/box
Giá bán:

8.800 VND


Media Link Cable FTP CAT6 (IF6-1-003-Green) (mét)
Chọn so sánh
Rating 0
Media Link Cable FTP CAT6 (IF6-1-003-Green), UTP CAT6r, 4x2, 0.57mm CCA, màu lục, PVC, 305m/box
Giá bán:

4.400 VND


Media Link Cable FTP CAT6 (IU6-3-005-Blue) (mét)
Chọn so sánh
Rating 0
Media Link Cable FTP CAT6 (IU6-3-005-Blue), UTP CAT6, 4x2, 0.55mm A Class Cu, màu blue, PVC, 305m/box
Giá bán:

7.700 VND

Tới trang: