Trang chủ Đăng nhập Đăng ký Liên hệ
 
0     
 
 Trang chủ >> Vật tư mạng, cable, UTP
Sắp xếp theo
Xem List thumbnail

HP DHC-CAT6-UTP 3M
Chọn so sánh
Rating 0
HP DHC-CAT6-UTP 3M
Dây nhảy CAT6 2 đầu UTP 3m
Giá bán:

99.000 VND


HP DHC-CAT6-UTP 2M
Chọn so sánh
Rating 0
HP DHC-CAT6-UTP 2M
Dây nhảy CAT6 2 đầu UTP 2m
Giá bán:

85.000 VND


HP DHC-C5E-UTP 3M
Chọn so sánh
Rating 0
HP DHC-C5E-UTP 3M
Dây nhảy CAT5E 2 đầu UTP 3m
Giá bán:

90.000 VND


HP DHC-C5E-UTP 2M
Chọn so sánh
Rating 0
HP DHC-C5E-UTP 2M
Dây nhảy CAT5E 2 đầu UTP 2m
Giá bán:

80.000 VND


Nguồn dùng cho Ubiquiti UniFi® Cloud key
Chọn so sánh
Rating 0
Nguồn dùng cho Ubiquiti UniFi® Cloud key
Nguồn dùng cho Ubiquiti UniFi® Cloud key khi không dùng switch PoE
Giá bán:

750.000 VND


RUIJIE LIC-WS-128
Chọn so sánh
Rating 0
Ruijie LIC-WS-128
Key mở rộng quản lý Access Point Wifi cho bộ điều khiển Wifi
Nâng cấp quản lý 128 Wifi gắn trần hoặc 256 Wifi gắn tường"
Giá bán:

Liên hệ


RUIJIE LIC-WS-32
Chọn so sánh
Rating 0
Ruijie LIC-WS-32
Key mở rộng quản lý Access Point Wifi cho bộ điều khiển Wifi
Nâng cấp quản lý 32 Wifi gắn trần hoặc 64 Wifi gắn tường"
Giá bán:

Liên hệ


RUIJIE LIC-WS-16
Chọn so sánh
Rating 0
Ruijie LIC-WS-16
Key mở rộng quản lý Access Point Wifi cho bộ điều khiển Wifi
Nâng cấp quản lý 16 Wifi gắn trần hoặc 32 Wifi gắn tường"
Giá bán:

12.990.000 VND


RUIJIE RG-E-130(GE)
Chọn so sánh
Rating 0
Ruijie RG-E-130(GE)
Nguồn PoE dùng cho các Model WIFI:
RG-AP110-L, RG-AP130(L), RG-AP210-L, RG-AP710, RG-AP720-L, RG-AP630(CD)
Công suất: 30W/53V DC
Tương thích: chuẩn IEEE 802.3af
Cổng mạng: 1x PoE 1000M, 802.3af
Thiết kế nhỏ gọn, dể dàng lắp đặt với các thiết bị Wifi"
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

1.390.000 VND


RUIJIE RG-E-120(GE)
Chọn so sánh
Rating 0
Ruijie RG-E-120(GE)
Nguồn PoE dùng cho các Model WIFI:
RG-AP110-L, RG-AP130(L), RG-AP210-L, RG-AP710, RG-AP720-L, RG-AP630(CD)
Công suất: 15.4W/50V DC
Tương thích: chuẩn IEEE 802.3af
Cổng mạng: 1x PoE 1000M, 802.3af
Thiết kế nhỏ gọn, dể dàng lắp đặt với các thiết bị Wifi"
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

580.000 VND


RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310
Chọn so sánh
Rating 0
Ruijie MINI-GBIC-LX-SM850
Module Quang SFP, 1000BASE-LX, SingleMode (1310nm, 10km, LC).
Bảo hành: 1 năm
Giá bán:

1.290.000 VND


RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850
Chọn so sánh
Rating 0
Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850
Module Quang SFP, 1000BASE-SX , MultiMode (850nm, 550m, LC)
Giá bán:

990.000 VND


DINTEK CAT-6 Cable
Chọn so sánh
Rating 0
DINTEK CAT-6 Cable UTP 4-pair, hỗ trợ Gigabit ethernet, Solid Cable (m) Made in Taiwan
Giá bán:

9.900 VND


UNITEK YC-876AGY
Chọn so sánh
Rating 0
UNITEK YC-876AGY UTP CAT 6E 0.57BC OD6.0mm 305m/box
Giá bán:

2.490.000 VND


UNITEK YC-873AGY
Chọn so sánh
Rating 0
UNITEK YC-873AGY UTP CAT 6E 0.55BC OD6.0mm 305m/box
Giá bán:

2.290.000 VND


UNITEK YC-879GY
Chọn so sánh
Rating 0
UNITEK YC-879GY UTP CAT 5E 0.5BC OD5.0mm 305m/box
Giá bán:

1.850.000 VND


UNITEK YC-876GY
Chọn so sánh
Rating 0
UNITEK YC-876GY UTP CAT 5E 0.48BC OD5.0mm 305m/box
Giá bán:

1.750.000 VND


ENSOHO UTP Cat5e EN-U5CA25
Chọn so sánh
Rating 0
ENSOHO UTP Cat5e EN-U5CA25 UTP 4-pair, Vỏ PVC- 04 cặp lõi dây 25AWG/0.45mm CCA- Tiêu chuẩn Mỹ & Âu cao cấp nhất: ANSI/TIA-568C.2 & ISO/IEC 11801, 305m/box
Giá bán:

3.000 VND


ENSOHO UTP Cat5e EN-U5CA24
Chọn so sánh
Rating 0
ENSOHO UTP Cat5e EN-U5CA24 UTP 4-pair, Vỏ PVC- 04 cặp lõi dây 24AWG/0.51mm ± 0.1mm CCA- Tiêu chuẩn Mỹ & Âu cao cấp nhất: ANSI/TIA-568C.2 & ISO/IEC 11801, 305m/box
Giá bán:

3.000 VND


Tủ rack 12U
Chọn so sánh
Rating 0
Tủ rack 12U
Giá bán:

2.990.000 VND


AMP Boot Color (Modular Plug Boot)
Chọn so sánh
Rating 0
AMP Boot Color (Modular Plug Boot) Chụp đầu nối với nhiều màu sắc đa dạng, được sản xuất theo chuẩn công nghiệp, giúp bảo vệ đầu cắm RJ45, giúp phân biệt, phân loại các dây nhảy cáp UTP trong hệ thống cáp cấu trúc. Chụp đầu nối cáp giúp bảo vệ đầu cắm RJ45 chuẩn Category 3, 5, 5e, đặc biệt là bảo vệ chốt gài của đầu cáp không bị gãy trong thao tác, và những đầu cắm không bị “dính” vào nhau khi tháo dỡ. Giúp dễ nhận biết, phân biệt bằng trực quang với nhiều màu sắc phong phú.
Giá bán:

5.000 VND


DINTEK Modular plug (1501-88019)
Chọn so sánh
Rating 0
Đầu cáp UTP chính hãng DINTEK
Giá bán:

4.000 VND


DINTEK CAT-5E Cable
Chọn so sánh
Rating 0
UTP 4-pair, hỗ trợ Gigabit ethernet, Solid Cable (m) Made in Taiwan
Giá bán:

7.700 VND


GOLDEN JAPAN SFTP CAT-5E
Chọn so sánh
Rating 0
lõi lớn 0.5mm, Tín hiệu nhận được : 90m. 4 cặp dây hợp kim xoắn đôi, lớp lưới ,giấy chống nhiễu, dây gân chịu lực, 100 - 350 MHz. , màu xanh, 305m/box
Giá bán:

4.000 VND

12
Tới trang:
<-->